kai bg

Minti 3 kawai!Za ku koyi yadda ake gano fa'idodi da rashin amfani da fitilun da ke hana fashewar fashewar LED.

Lokacin fuskantar kowane irin nau'ikan samfura da tsada ko ƙarancin farashi, yawancin masu siye bazai san yadda ake siye da bambanta tsakanin mai kyau da mara kyau ba.Anan, na taƙaita maki 4 don masu amfani don taimaka musu su sami tabbacin siya.

1. Alamar kasuwanci ta marufi

Wannan hanya ce mai sauƙi da fahimta don rarrabewa.Marufi na waje na fitilar LED yakamata a yi masa alama da bayanai kamar ƙimar ƙarfin lantarki, kewayon ƙarfin lantarki, ƙimar ƙarfin lantarki, alamun kasuwanci da alamun takaddun shaida masu alaƙa.Babu alamun kasuwanci da aka buga da alamun takaddun shaida akan marufi na wasu ƙananan samfuran.

2. Siffar

Fitilar LED tana amfani da bututu masu launi na farko, kuma launin bututun fari ne.Bayan rufe shi da hannu, launi zai yi kama da fari.Lokacin siye, masu amfani zasu iya haɗa fitilun LED da yawa tare don kwatanta.Kayayyakin da ke da mafi kyawun siffar bututu da daidaiton girman samfuran gabaɗaya samfuran da aka kera su ne da yawa, kuma ingancin galibi yana da garanti.

Hakanan za'a iya bambanta ingancin fitilar fashewar LED ta kayan harsashi.Harsashin filastik na fitilar tabbatar da fashewar LED an yi shi ne da kayan da ke hana wuta, kamar gami da aluminium.Yayin da ƙananan samfuran ana yin su da filastik na yau da kullun tare da filaye masu santsi da haske.Yana da halaye na zama mai sauƙi da sauƙi.

3. Zazzabi a wurin aiki

A ƙarƙashin yanayin aiki, zazzabi na fitilar fashewar LED ba zai yi girma da yawa ba kuma ana iya taɓa shi da hannu.Idan samfurin da aka saya ya yi zafi sosai yayin aiki, yana nufin cewa akwai matsala tare da ingancinsa.Bugu da kari, idan hasken fitilar da ke hana fashewar fitilar ya haskaka, hakan na nuni da cewa akwai matsala wajen ingancinsa.

4. A anti-electromagnetic tsoma baki yi

Daidaituwar wutar lantarki muhimmiyar alama ce don tantance ko samfuran lantarki sun cancanta.Don haka, lokacin siyan fitilar fashewar LED, masu amfani za su iya bincika ko akwai alamar da ta dace da ta wuce gwajin akan marufi na waje.

Lokacin siye, masu amfani za su iya amfani da radiyon gajere da matsakaici don gwaji.Ajiye rediyon kusa da fitilar tabbatar da fashewar LED bayan kunnawa, da kuma lura da hayaniya a cikin rediyo.Ƙarƙashin ƙarar, mafi kyawun daidaituwar lantarki na samfurin.

Jama'a, abin da ke sama shine mahimman abubuwan yau.Idan kuna son ƙarin bayani kan kowane nau'in fitilu masu hana fashewa, da fatan za a tuntuɓi Chengdu Taiyi Energy Technology Development Co., Ltd. wanda ya ƙware musamman a cikin fitilun da ke hana fashewar abubuwa daban-daban, kamar fitilun da ke hana fashewa da aka ambata a nan.Barka da zuwa tuntuɓar, ziyarta da siye.Duk ma'aikatan kamfanin za su yi muku hidima da zuciya ɗaya.


Lokacin aikawa: Afrilu-22-2021

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana