A fuskar daban-daban brands, da kuma a fuskar babban da farashi da yawa, da yawa salla ba su san yadda ake siya da kuma yadda za a rarrabe tsakanin nagarta da mugunta ba.A wannan batun, clown zai taƙaita maki 4 don kowa da kowa don taimakawa masu siye su saya da kwanciyar hankali.
1. Dubi alamar kasuwanci ta marufi
Wannan hanya ce mai sauƙi da fahimta don bambanta soyayyen kaza.Marufi na waje na fitilun LED ya kamata a yi masa alama da bayanai kamar ƙimar ƙarfin lantarki, kewayon ƙarfin lantarki, da ƙimar ƙima, da alamun kasuwanci da alamun takaddun shaida masu alaƙa.Babu alamun kasuwanci da aka buga da alamun takaddun shaida akan marufi na wasu ƙananan samfuran.
2. Dubi kamanni
Fitilar LED tana amfani da bututu masu launi na farko, kuma launin bututun ya fi fari.Bayan rufe shi da hannu, launi zai yi kama da fari.Lokacin siye, zaku iya haɗa fitilun LED da yawa tare don kwatanta.Kayayyakin da ke da mafi kyawun siffar bututu da daidaiton girman samfuran gabaɗaya samfuran da aka kera su ne da yawa, kuma ingancin galibi yana da garanti.
Hakanan za'a iya bambanta ingancin fitilar fashewar LED ta kayan harsashi.Harsashin filastik na fitilar tabbatar da fashewar LED an yi shi ne da kayan da ke hana harshen wuta, irin su aluminium ɗin mu.Abubuwan da ke ƙasa an yi su ne da robobi na yau da kullun tare da filaye masu santsi da haske.Yana da sauƙi nakasassu kuma yana ƙonewa.
3. Dubi zafin jiki a wurin aiki
A ƙarƙashin yanayin aiki, zazzabi na fitilar fashewar LED ba zai yi girma da yawa ba kuma ana iya taɓa shi da hannu.Idan samfurin da aka saya ya yi zafi sosai yayin aiki, yana nufin cewa akwai matsala tare da ingancinsa.Bugu da kari, idan hasken fitilar da ke hana fashewar fitilar ya haskaka, hakan na nuni da cewa akwai matsala wajen ingancinsa.
4. Dubi aikin tsangwama na anti-electromagnetic
Daidaituwar wutar lantarki muhimmiyar alama ce don tantance ko samfuran lantarki sun cancanta.Don haka, lokacin siyan fitilar fashewar LED, zaku iya bincika ko akwai alamar da ta dace wacce ta wuce gwajin akan marufi na waje.
A lokacin siye, zaku iya amfani da gajeriyar radiyo da matsakaici don gwaji.Sanya rediyon kusa da fitilar mai hana fashewar LED bayan kunnawa, kuma lura da hayaniya da ke fitowa daga rediyon.Ƙarƙashin ƙarar, mafi kyawun daidaituwar lantarki na samfurin.
Da kyau, abokai, idan kuna son ƙarin sani, da fatan za a tuntuɓi Chengdu Taiyi Energy Technology Development Co., Ltd. Ana maraba masu amfani don tuntuɓar, ziyarta, da siya.Duk ma'aikatan kamfanin za su yi muku hidima da zuciya ɗaya.
Lokacin aikawa: Oktoba-21-2021